ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไปได้ Pucca Pucca  (อ่าน 1143 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
ทำไปได้ Pucca Pucca
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 03:32:18 pm »
  • Publish
  • Publish

• ช่างบ้านนอกอย่างเรา..โตะจายหมดเลย มือถืออย่างนี้ก็คิดทำออกมาได้
    ตั้งใจ "หลอกเด็ก" ชัดๆ แต่จะว่าไปมันก็ทำได้น่ารักดีนะ
    พอดีเครื่องโดนน้ำ เอามาซ่อม ก็เลยจับภาพมาให้ดูซะหน่อย
    เผื่อใครยังไม่เคยเห็น (ผมก็เพิ่งเคยเห็นนี่ล่ะ บ้านนอกได้ใจดีมั้ย อิอิ)

ตอนนี้ซ่อมเสร็จแระ กำลังหาหัวสายอยู่ ถ้าทำสายได้แล้ว จะดูดไฟล์ออกมาให้นะ
    เอาบอร์ดไปดูเล่นๆกันก่อน (ก็เลยเอามาไว้ในหมวดฮาร์ดแวร์อ่ะนะ)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ทำไปได้ Pucca Pucca
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 04:42:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ฮ่วย นึกว่ากระปุกออมสิน  :o

potfangs

• บุคคลทั่วไป
    Re: ทำไปได้ Pucca Pucca
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 05:47:30 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แบบนี้ก็มีเนอะ เออน้าเสผมจะสั่งสายแฟรชโนเกียเอนกประสงอ่ะpmหาผมหน่อยสิต้องทำไง O0

Facebook Comments