ผู้เขียน หัวข้อ: mx key เข้า เซิฟไม่ได้มีพี่คนไหนอธิบายได้มากกว่าคำว่ารอไหมคับ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

woobsee

• บุคคลทั่วไป
BB รออยู่ 4ตัวคับผมลูกค้าจะทนไม่ไหวแล้วคับผม

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
อาการเป็นไงครับ ขอรูปด้วยก็ดีครับ

ออฟไลน์ domon

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
mx Key ของผมพอคลิ๊เข้า server lits แล้วมันเด้งกลับ เป็นเพราะอะไรคับอาจารย์

vee13

• บุคคลทั่วไป
 8) ถอนของเก่าออก รวมทั้ง driverด้วย แล้วลงใหม่ทั้งหมด หายชัวร์ เพราะของผมก็เป็นเหมือนของท่าน แต่ตอนนี้ของ ok แล้ว

Facebook Comments