ผู้เขียน หัวข้อ: สับสนในชีวิต  (อ่าน 4389 ครั้ง)

Jinny

• บุคคลทั่วไป
สับสนในชีวิต
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 09:58:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนแรกหัวข้อต่างๆจะเรียงจากบนลงล่าง แต่เดี๋ยวนี้จะเปลี่ยนเป็นล่างขึ้นบน
    ลุงเสรู้ไหมคะว่าหนูสับสนในชีวิต ยึดติดกับความเคยชินเดิมๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: สับสนในชีวิต
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:05:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อ้าว นึกว่าชอบแบบนี้ซะอีก ได้ๆเดียวแก้ให้
    โดยปกติพี่จะเข้าเวบทุกวันและได้ดูทุกกระทู้ ดังนั้นเลยเอากระทู้ล่าสุดใว้บนจะได้ไม่เสียเวลาเลื่อนลงล่่างน่ะค่ะ

ampmobile

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 07:20:38 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมก้องงนึกว่ากดอะไรผิดหรือปล่าที่แท้ทำใหม่มีลายๆด้านข้างด้วยแม่น บ่

Jinny

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 09:23:52 am »
  • Publish
  • Publish
  • อ้าว นึกว่าชอบแบบนี้ซะอีก ได้ๆเดียวแก้ให้ โดยปกติพี่จะเข้าเวบทุกวันและได้ดูทุกกระทู้ ดังนั้นเลยเอากระทู้ล่าสุดใว้บนจะได้ไม่เสียเวลาเลื่อนลงล่่างน่ะค่ะ

ก็ในบางครั้งหรับคนที่เพิ่งเข้าหัวข้อนั้น เขาก็จะต้องเริ่มอ่านตั้งแต่แรกเริ่มแล้วก็ค่อยๆอ่านกระทู้ที่ตอบกลับมาน่ะค่ะ แต่ในอีกแง่มุมของคนที่เคยเข้าไปอ่านแล้วก็คงใจร้อนอยากอ่านกระทู้ล่าสุดอย่างที่ลุงเสว่านั่นแหละค่ะ แค่ความคิดต่างมุมค่ะ ไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ค่ะ แล้วแต่พี่เสเห็นสมควรค่ะ  :D

Facebook Comments