ผู้เขียน หัวข้อ: การปรับเปลี่ยนตำแหน่งและสีของสมาชิกในเว็บ  (อ่าน 12004 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถึงสมาชิกทุกท่าน
เนื่องจากทางเว็บกำลังปรุงปรุงระบบต่างๆเพื่อให้ประสิทธิภาพสูงขึ้น ดังนั้นจึงต้องมีการติดตั้ง MOD บางตัวและมีการปรับเปลี่ยนสีและตำแหน่งของสมาชิกบางท่าน
ทางเว็บขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้าเยี่ยมชมและแลกเปลี่ยนความรู้ที่เว็บของเรา
และขอแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า ไม่ว่าท่านจะเป็นสมาชิกระดับและสีใดก็ตาม ทุกท่านมีความสำคัญกับเราเสมอ
ด้วยความเคารพ
SE

TEAM DRAGON

• บุคคลทั่วไป
Re: การปรับเปลี่ยนตำแหน่งและสีของสมาชิกในเว็บ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 06:21:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รับทราบครับผม

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    Re: การปรับเปลี่ยนตำแหน่งและสีของสมาชิกในเว็บ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 09:39:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  :-*

ampmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 09:35:29 am »
  • Publish
  • Publish
  •  ??? ::)สงสัยคนมีสีเลยชอบสี แฮ่ๆ แฮ่ๆ

amp_spv

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:46:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถึงสมาชิกทุกท่าน
    เนื่องจากทางเว็บกำลังปรุงปรุงระบบต่างๆเพื่อให้ประสิทธิภาพสูงขึ้น ดังนั้นจึงต้องมีการติดตั้ง MOD บางตัวและมีการปรับเปลี่ยนสีและตำแหน่งของสมาชิกบางท่าน
    ทางเว็บขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้าเยี่ยมชมและแลกเปลี่ยนความรู้ที่เว็บของเรา
    และขอแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า ไม่ว่าท่านจะเป็นสมาชิกระดับและสีใดก็ตาม ทุกท่านมีความสำคัญกับเราเสมอ
    ด้วยความเคารพ
    SE

รับแซบครับ เอ้ย รับทราบครับ

amp_spv

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 02:49:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น้าเสครับ แล้วมีสี...........หญิงไหมครับ ผมขอเป็น สี...หญิงนะครับ ;) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:19:48 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  :-X

chakchai2512

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:44:14 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไชโย กลายเป็น Expert แล้วครับ สีดำ อิอิอิอิ

amp_spv

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:46:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไชโย กลายเป็น Expert แล้วครับ สีดำ อิอิอิอิ
    สมราคาครับ สำหรับคนเก่งๆ  :-) :-) :-) :-)

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 04:59:36 pm »
  • Publish
  • Publish

ตีมือ ตีมือ ตีมือ ตีมือ ตีมือ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:02:59 pm »
  • Publish
  • Publish
    ต้องเช็กสายตาแล้วครับ สีเขียวเข้มครับ ไม่ใช่ดำ  แฮ่ๆ
    ส่วนคำว่า Expert แปลว่าผู้เชียวชาญ ตำแหน่งนี้จึงเหมาะสำหรับผู้เชี่ยวชาญครับ  8)

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:48:33 pm »
  • Publish
  • Publish
    ต้องเช็กสายตาแล้วครับ สีเขียวเข้มครับ ไม่ใช่ดำ  แฮ่ๆ
    ส่วนคำว่า Expert แปลว่าผู้เชียวชาญ ตำแหน่งนี้จึงเหมาะสำหรับผู้เชี่ยวชาญครับ  8)

อย่างว่าแหละครับสายตาสั้นก็เป็นแบบนี้แหละครับ ชอบมองผิดมองถูกอยู่เรื่อยเลยครับ แต่เอ่ เชี่ยวชาญ ด้านไหนเนี้ย งง อิอิอิ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:16:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผู้เชียวชาญเฉพาะทาง ภาษาลาวแปลว่า ผู้เสียวซ่านลงลึก  ฮากลิ้ง

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:20:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผู้เชียวชาญเฉพาะทาง ภาษาลาวแปลว่า ผู้เสียวซ่านลงลึก  ฮากลิ้ง

5555555 คิดได้ไงเนี๊ยครับ ผู้เสียวซ่าน กำ เดี๋ยว งานเข้าอีกผม เฮ่อ

ampmobile

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 06:45:05 pm »
  • Publish
  • Publish

5555555 คิดได้ไงเนี๊ยครับ ผู้เสียวซ่าน กำ เดี๋ยว งานเข้าอีกผม เฮ่อ
    ตีมือ 8) เมากลิ้ง ฮากลิ้ง

Facebook Comments