ผู้เขียน หัวข้อ: mt box ไม่มีรคาบอกหรอคับ  (อ่าน 3282 ครั้ง)

comingsoon

• บุคคลทั่วไป
mt box ไม่มีรคาบอกหรอคับ
« เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 03:43:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ราคาเท่าไรอ่ะคับ สายกี่เส้น กี่พิน  :'(

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: mt box ไม่มีรคาบอกหรอคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 03:59:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ราคามันขึ้นๆลงๆครับเลยไม่ระบุราคา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2008, 01:39:52 am โดย SE »

comingsoon

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 06:45:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สายกี่พินคับพี่เส  ตอนแรกว่าจะเอา jaf เลยคิดว่าเก็บตั้งเอา mt ดีกว่าคับ อิอิ อีกไม่นานแระเงินจะพร้อมแล้ว  :D

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 08:33:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สายกี่พินคับพี่เส  ตอนแรกว่าจะเอา jaf เลยคิดว่าเก็บตั้งเอา mt ดีกว่าคับ อิอิ อีกไม่นานแระเงินจะพร้อมแล้ว  :D
    10pinคับผม  ได้ตัวนี้ก็แจ่มเรยยยยยยย

kapom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 09:15:20 am »
  • Publish
  • Publish
  • 10 pin  กับ  7 pin ดีกว่ากันยังไงครับ และ  JAF +P-KEY  กับ MT- BOX อันไหนดีกว่ากัน ครับ แฟลตโนเกียเหมือนกัน อันไหนน่าใช้กว่าครับ ตอนนี้เก็บตัง ซื้อ JAP + P-KEY  ได้แล้วก็ว่าจะซื้อกับอ.เส  นี่แหล่ะครับ ประมาณต้นเดือน แต่ก็ยังข้องใจเรื่อง  MT-BOX  อยู่ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ :D  ( อยยากได้คู่มือ spider man มีขายไหมครับ เอาแบบละเอียดภาษาไทย ครับ รบกวนด้วยครับ )

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 11:44:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • 10 pin  กับ  7 pin ดีกว่ากันยังไงครับ และ  JAF +P-KEY  กับ MT- BOX อันไหนดีกว่ากัน ครับ แฟลตโนเกียเหมือนกัน อันไหนน่าใช้กว่าครับ ตอนนี้เก็บตัง ซื้อ JAP + P-KEY  ได้แล้วก็ว่าจะซื้อกับอ.เส  นี่แหล่ะครับ ประมาณต้นเดือน แต่ก็ยังข้องใจเรื่อง  MT-BOX  อยู่ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ :D  ( อยยากได้คู่มือ spider man มีขายไหมครับ เอาแบบละเอียดภาษาไทย ครับ รบกวนด้วยครับ )
    สาย 10พินถ้าไม่มีตัวแปลงจะใช้ได้กับใช้กับกล่อง MT เท่านั้น
    แต่สาย7pinใช้ได้ทุกกล่อง(ถ้าจะใช้กับMTต้องมีตัวแปลง)
    กล่องMTดีกว่ากล่องอื่นตรงที่สามารถใช้เปิดโปแกรมฟินิกได้ครับแต่ไม่เน้นงานซ่อมก็ไม่จำเป็นสครับ
    ตอนนี้คุ้มสุดผมแนะนำ jaf+pkey สายก็เอาแบบหนีบครับเพราะราคาถูกใช้ได้กับรุ่นปัจจุบันและอนาคตด้วยครับทั้งยังสามารถทำRPLได้โดยไม่ต้องใช้กล่องอื่นเร็วๆนี้จะทำVDOให้ครับ
    ส่วนคู่มือสไปเดอร์แถมไปกับกล่องอยู่แล้วครับ
    ส่วน MT ก็

Facebook Comments