ผู้เขียน หัวข้อ: Tonado ผมอัพเดทไม่ได้มีใครเป็นบ้าง ใครรู้วิธีแก้รบกวนบอกทีครับ  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rich

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 14
Tonado ผมอัพเดทไม่ได้มีใครเป็นบ้าง ใครรู้วิธีแก้รบกวนบอกทีครับ คอม 2 ตัว winxp sp3 Dark,Original ไม่ผ่านทั้งคู่ / โน๊ตบุ๊ค 1 ตัว win7 x64 ก็ไม่ผ่านเหมือนกัน

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
น่าจะเป็นที่เซิฟเวอร์นะครับ จะให้ชัวลองใช้แอร์การ์ดด้วยก็ดี

ขอบคุณครับ อ.เส เดี๋ยวลองดูก่อนครับ ได้ผลยังงัยจะอัพเดทอีกทีครับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
ผมอัพเดทวันนี้ผ่านครับ

:D ผ่านแล้วครับ  :D
ถอนของเก่าออก แล้วเอาตัวใหม่ลงอัพเดททีเดียวผ่านฉลุยเลย ไม่รู้เกี่ยวกับ file install หรือเปล่าไม่แน่ใจ
HWK_Support_Suite_Setup_v02.02.000 By Gsmpakhost.exe
HWK_Major_Suite_v02.02.000 By Gsmpakhost.exe

Facebook Comments