ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามค่ะ +ขอความช่วยเหลือค่ะ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
  • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
รบกวนถามค่ะ +ขอความช่วยเหลือค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 06:51:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้  หน้าของ หัวโตเปนสิวมากกกกกกกกกกกกกกกกกก จึงอยากขอรบกวนถามพี่ๆๆๆทั้งรบกวนไปถามวิธีจากภรรยา หรือกิ๊กของพี่ๆๆก้ได้ค่ะว่าทำยังไงถึงจะหาย เพราะ ตอนนี้ เปน หน้ากลัวมากก เกิดมาขี้เหร่อยู่ล้ว ยังมามีสิวอีก   หรือไคมีอะไรดีๆๆก้ช่วยแนะนำด้ววยนะคะ ขอขอบพระคุนมากมากค่ะ

หรือสาวๆๆไนเวป มีเคล๊ดลับอะไรดีๆก้ รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะคะ

อ้วน เตี้ยดำ โง่ + จน  แง๊ แง๊ แง๊ ชาตินี้จะมีไรดีมั่งเนี่ย   

ฮือๆ ฮือๆ ฮือๆ 

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: รบกวนถามค่ะ +ขอความช่วยเหลือค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 06:58:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • บอกแล้วให้ทานยาคุม แล้วก็ทานดีเกลือฝรั่ง (อย่าถามนะว่า ดีเกลือมังคุดได้มั้ย เพราะอาจจะได้ทานมะกอกแทนได้) อะไรประมาณนี้แหละ  อิๆ
    ถ้าคำตอบไม่โดนก็ต้องขออภัย เพราะปกติเป็นคนที่ใบหน้าเนียนใสเลยอาจจะตอบผิดถูกไปบ้าง
      ;D

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
    Re: รบกวนถามค่ะ +ขอความช่วยเหลือค่ะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2009, 07:01:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • บอกแล้วให้ทานยาคุม แล้วก็ทานดีเกลือฝรั่ง (อย่าถามนะว่า ดีเกลือมังคุดได้มั้ย เพราะอาจจะได้ทานมะกอกแทนได้) อะไรประมาณนี้แหละ  อิๆ
    ถ้าคำตอบไม่โดนก็ต้องขออภัย เพราะปกติเป็นคนที่ใบหน้าเนียนใสเลยอาจจะตอบผิดถูกไปบ้าง
      ;D

โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เข้าใจๆๆๆๆๆๆ ลุง คนแก่ คนแก่ แล้ว สิวไม่ค่ยขึ้น อืมๆๆๆ เข้าใจๆค่ะ

country

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 08:06:28 am »
  • Publish
  • Publish
  • หายาทาดูครับ ถ้าเอาแบบชงัดเป็นยากินIsotretinoin หรือโลอ็อกกูเทน แต่จะมีผลข้างเคียงระยะแรกๆและราคาสูงหน่อยแต่ได้ผลไว้ใช้ในกรณีรักษาแบบอื่นแล้วไม่ได้ผลครับหรือสิวขึ้นเยอะ
    (สมัยวัยรุ่นตอนต้น ตอนนั้นยังไม่มีเงิน เลยใช้กระดาษทรายเบอร์0 ขัดครับ  อิๆ อันนี้ล้อเล่ง)

teng

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 06:50:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รูขุมขนเราอาจจะกว้าง ไขมันเราอาจจะเยอะ
    พยามอย่าไปถูกบริเวณที่เป็นหัวสิว อาจทำให้อักเสบขึ้นได้
    อย่าเครียด พักผ่อนให้เพียงพออย่านอนดึก
    และที่สำคัญ

หมั่นอาบน้ำทุกวัน ....เอ้ยไม่ใช่ หมั่นล้างหน้าด้วยสบู่ที่ช่วยลดไขมันได้  :D :D :D :D

ampmobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 07:00:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้  หน้าของ หัวโตเปนสิวมากกกกกกกกกกกกกกกกกก จึงอยากขอรบกวนถามพี่ๆๆๆทั้งรบกวนไปถามวิธีจากภรรยา หรือกิ๊กของพี่ๆๆก้ได้ค่ะว่าทำยังไงถึงจะหาย เพราะ ตอนนี้ เปน หน้ากลัวมากก เกิดมาขี้เหร่อยู่ล้ว ยังมามีสิวอีก   หรือไคมีอะไรดีๆๆก้ช่วยแนะนำด้ววยนะคะ ขอขอบพระคุนมากมากค่ะ

หรือสาวๆๆไนเวป มีเคล๊ดลับอะไรดีๆก้ รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะคะ

อ้วน เตี้ยดำ โง่ + จน  แง๊ แง๊ แง๊ ชาตินี้จะมีไรดีมั่งเนี่ย   

ฮือๆ ฮือๆ ฮือๆ 
    ว่าไป  ถ้าว่าไม่มีอะไรที่ ดี  ก็ขอให้อย่างน้อยมีจิตใจที่ดีงามก็แล้วกันนะครับ  ประเสริฐสุด  เพราะร่างกายสังขารมีแต่จะแก่เฒ่า
    เป็นบ่เกิดแห่งโรค  ต่อให้สวยขนาดไหน ถ้าตายแล้วก็ไม่เห็นมีใครอยากใกล้ ต่อให้รักแสนรัก  มีแต่ความดีเท่านั้นที่ติดตรึงใจ ครับ อย่าคิดมาก

Facebook Comments