ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแก้ปัญหาด้วยค่ะ  (อ่าน 1415 ครั้ง)

lovely girl

• บุคคลทั่วไป
รบกวนแก้ปัญหาด้วยค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 03:02:10 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  มึน. มือถือจีน ต้องการแก้ปัญหาเรื่อง Blue tooth สามารถส่งได้ แต่รับไม่ได้ จะแก้ปัญหาอย่างไรดี
    ถ้าเราใช้เครื่องจีนค้นหา  Blue tooth เครื่องอื่นไม่เจอ แต่ถ้าใช้เครื่องอื่นยี่ห้ออื่นค้นหาเจอ เชื่อมต่อได้ รับ-ส่งข้อมูลได้
    แต่ถ้าใช้เครื่องจีน กับส่งได้อย่างเดียวรับไม่ได้

รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ ถ้าท่านใดเคยเจอปัญหานี้และ แก้ไขได้แล้ว

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ pett

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: รบกวนแก้ปัญหาด้วยค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 04:56:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ย้ายที่จัดเก็บไปที่เม็ม

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: รบกวนแก้ปัญหาด้วยค่ะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 01:07:47 am »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องดูด้วยครับว่ามันเตือนอะไรหรือปล่าว แต่ที่เจอบ่อยๆมักจะเตือนเรื่องความจำเต็ม ซึ่งการแก้ใขก็ต้องลบความจำในเครื่องก่อนแล้วย้ายการจัดเก็บไปที่เมมโมรี่การ์ดครับ

Facebook Comments