ผู้เขียน หัวข้อ: skype โปรแกรมสนทนาสมบูรณ์แบบที่เพื่อนช่างควรมี  (อ่าน 10279 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
โปรแกรมนี้สามารถคุยกันได้หลายๆคนโดยที่เสียงไม่กระตุกครับ ประหยัดค่าโทรแถมยังรับส่งไฟล์ต่างๆได้อีกด้วย
ส่วนการสนทนาผ่านกล้องใช้ได้เฉพาะกรณีติดต่อกันสองคนครับ ไปดูวิธีใช้งานกันเลยครับ

[iframe=1025,1350]http://www2.cs.science.cmu.ac.th/seminar/2549/Skype/work.html[/iframe]

hang

• บุคคลทั่วไป
โห ... ขั้นตอนเพียบเลย ครับ จารย์  >:( มึน. คร่อกๆ

chakchai2512

จะเอาทั้งภาพและเสียงก็ได้นะครับ เคยทำไว้ได้สูงสุดที่ 5 สาย ทุกวันนี้ก็เล่นอยู่ใช่ไหม ท่านเส อิอิอิ แก็ง ลิโพ.....

chakchai2512

ไปดาวน์โหลดโปรแกรมกันก่อนเลยครับ

www.skype.com

ออฟไลน์ pom_twz^

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 18
  • Sonork 100.1597190
ดาว์นโหลด ก็ติดตั้งได้เลยครับ ขออนุญาตแสดงการติดตั้งครับ

Debsirin 23-26(98)  Royal Thai Marine 1/2529

Facebook Comments