ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสั่งพัสดุจากผมไว้มารับด้วยครับของมาแล้ว  (อ่าน 1056 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
ใครสั่งพัสดุจากผมไว้มารับด้วยครับของมาแล้ว

TEAM DRAGON

Re: ใครสั่งพัสดุจากผมไว้มารับด้วยครับของมาแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 12:31:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมส่งผิดบ้านอะเปล่า ไม่เห็นใด้รับเลย

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\

Jinny

Re: ใครสั่งพัสดุจากผมไว้มารับด้วยครับของมาแล้ว
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 06:03:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แหม..อิมพอร์ตจากแดนปลาดิบเลยเหรอคะ   :o

Facebook Comments