ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงมานีมานะตอนนี้อยู่ไหนอยกรู้จัง  (อ่าน 1024 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป

chakchai2512

Re: คิดถึงมานีมานะตอนนี้อยู่ไหนอยกรู้จัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 02:10:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าจำไม่ผิด น่าจะมีอายุมากแล้วนะครับ สงสัยเข้าวัดเข้าวา ไปแล้วมั้ง อิอิอิ มีมาตั้งแต่ผมยังไม่เกิด เฮ่อ ! คิดถึงเหมือนกันนะเนี๊ย

Jinny

Re: คิดถึงมานีมานะตอนนี้อยู่ไหนอยกรู้จัง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 05:55:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • :D เผอิญได้เรียนเป็นรุ่นสุดท้ายพอดีเลยค่ะ ที่บ้านยังเก็บไว้เลย แต่ไม่แน่ใจว่ามันอยู่ตรงไหนแล้ว  :P

Facebook Comments