ผู้เขียน หัวข้อ: ลิขสิทธิ์เข้าจ.เลย (จุดใต้ตำตอ)  (อ่าน 2125 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
ลิขสิทธิ์เข้าจ.เลย (จุดใต้ตำตอ)
« เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:05:27 am »
  • Publish
  • Publish
  • เจอกับตัวครับ คือผมอยู่ อ.ปากชมครับ เวลา 17.00น วันนี้เลยครับ ผมขับมอไซร์ออกจากร้านไปซื้อโค๊กพอซื้อแล้วมานั่งกินที่รถมีรถโตโยต้าวีโก4ประตูสีดำ ทะเบียน จ.เพรชบูรณ์ มาจอดด้านข้างมา2คนครับมาถามว่าตลาดนัดมีวันไหนขายเวลาเท่าไรถึงเท่าไร ผมก็ตอบตามตรงครับ ถามต่อว่ามีร้านcdมาขายมัย ผมตอบไปว่ามีผมคิดว่าคงมาขายcdมั่ง แล้วมันก็เอาแผ่นcdก๊อป4-5แผ่นมาให้ดูว่ามีแผ่นแบบนี้มาขายมัย ผมเลยถึงบางอ้อนี้มันมาจับลิทสิทธ์นี้หว่าผมตอบไปว่าไม่รู้ไม่เคยเข้าร้านcd มันเลยถามจ้างผมให้ไปซื้อเมมที่ร้านผมและให้ลงเพลงให้ด้วย ผมเลยบอกไปว่าผมไม่เคยมีเครื่องฟังเพลงได้และไม่เคยไปลงเพลงผมเลยบอกให้ไปจ้างคนอื่น แล้วผมก็ขี่รถออกมา  ดูมันทำ มาถามเรา มาจ้างเรา ให้มาซื้อ(เมม-ลงเพลง)เรา แล้วจะมาจับเรา เพื่อนๆที่อยู่ จ.เลย และใกล้เคียงให้ระวังตัวด้วยครับ ถ้าไม่เจอกับตัวเองผมคงไม่รู้ว่ามันมาถึงเราแล้ว

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ลิขสิทธิ์เข้าจ.เลย (จุดใต้ตำตอ)
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 11:29:00 am »
  • Publish
  • Publish
  • อย่างฮา แต่ถ้าใครโดนเข้าคงฮาไม่ออก

Re: ลิขสิทธิ์เข้าจ.เลย (จุดใต้ตำตอ)
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:43:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มาแล้วครับโดนเต็มๆเลย มันให้คนมาซื้อเครื่องตกลงกัน1900มันจ่ายไว้1000แล้วให้ลงเพลงและคลิปให้มันบอกว่าเดี๋ยวมาเอา ผมบอกมันว่าที่นี้ไม่มีเพลง-คลิปในคอมผมลบออกหมดแล้ว เท่านั้นและครับมันขอเงินคืนแล้วเดินหนีไปเลย ที่นี้ อ.เล็กๆส่วนมากจะเคยเห็นหน้ากันหมดและภาษาพูดก็ใช้ภาษาเลยเสียส่วนมาก นี้มาจากไหนไม่รู้ถามก็ไม่บอก ผมมั่นใจเป็นพวกมันแน่ ตอนนี้ผมกำลังเอาเมมเครื่องหน้าตู้มาเช็คดูทุกเครื่องถ้าเมมไหนมีลบออกแล้วใส่เพลงที่มากับเครื่องใหม่ไว้ลองให้ลูกค้าแค่นั้นครับ

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 04:15:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อีแบบนี้ เราน่าจะแจ้งจับมันได้นะ
    ข้อหา...จ้างวานให้ผู้อื่นกระทำความผิด

ว่าแต่ กฎหมายข้อนี้มันมีหรือป่าว...น่าจะมีนะ(ตอบเองเลย อิอิ)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 05:49:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เพราะโค๊กกระป๋องเดี๋ยวทำให้ผมอดขายเครื่องราคา1900 ผมว่าผมเลิกกินโค๊กดีกว่าดีมัยครับ อ.เส อิๆ อิๆ อิๆ

juy_kk

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 04:26:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ระวังกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ขาวจังวุ้ย

• VE-King User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 06:04:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • จ้างเด็กน้อยไล่ตีมันเลยครับลูกเพ่

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:55:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • วันนี้ลิขสิทธิ์มาจับคนขายแผ่น cd ที่ตลาดนัดต้อนนี้อยู่ที่โรงพักครับผมขึ้นไปดูทะเบียนมันก่อนแล้วจะมารายงานครับ

ไปโรงพักมาแล้วครับ มันเรียกมา50000แต่ตกลงกันที่35000คนขายcdยอมจ่ายครับ มันใช่รถวีโก้แคปสีบอนด์-ทอง ทะเบียน ผจ-5255 ชลบุรี ระวังด้วยนะครับ

time

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 04:23:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • พวกนี้คงไม่ได้ตายดีแน่ๆ ต่อย. ต่อย. ต่อย.

ออฟไลน์ ekasan

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 08:34:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อย่าให้ผมเจอนะพี่เดี๋ยวแม่งปิดร้านเลย

yongyut

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 07:32:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมก็โดนมาคับ 4 ร้านเลย มันเรียก 20000 บาทคุยกับมันตั้งแต่เที่ยงวัน ยัน 2 ทุ่ม สุดท้ายต่อมันได้ 5000 บาท เลยรำคาญมันขี้เกียจขึ้นศาลเลยยอมมันไป เลยบอกมันไปว่าอย่ามาหาอีกน่ะมึงเที่ยวนี้มึงคง...........................โดนอัดตูดแน่55555555555555555555555

Facebook Comments