Computer PC,Programing,Software,คอมพ์พิวเตอร์ การเขียนโปรแกรมและซอฟท์แวร์ต่างๆ > Cool Software แนะนำซอฟท์แวร์ที่น่าใช้

teamviewer โปรแกรมช่วยเหลือผ่านหน้าจอที่ทุกท่านควรมี

<< < (3/3)

ขาวจังวุ้ย:
 :D น่า จะมี โปรแกรมเสียบ สาย หั้ย เลย นะครับ แบบ ว่าเสียบสายม่ายค่อยจาเปนอะครับอิอิอิ :-[ ::) :P :-* ;)

tuv77:
thank น่าลองครับ..

pimol.p:
thank you

ekkasit:
สุดเจ๋งแจ่มมากๆครับ

THANKS : รับทำวิทยานิพนธ์วิจัยงานวิทยานิพนธ์ ที่ดีที่สุด  | หน้าขาวใส ด้วย ครีมหน้าขาว ขายดีอันดับ 1 ขาวใสมากๆ

mantamin:
 :-) :D :-) :D ตีมือ ตีมือ bravo!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version