ผู้เขียน หัวข้อ: จะปลดล๊อคเครื่องcpu อินฟินิออน  (อ่าน 2025 ครั้ง)

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
จะปลดล๊อคเครื่องcpu อินฟินิออน
« เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 04:14:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้กล่องไหนได้บ้างครับ ผมมีspidermanกับ xintel boxนะครับ

ton_mobile

Re: จะปลดล๊อคเครื่องcpu อินฟินิออน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 08:14:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น่าจะยังไม่มีโปรแกรมปลดล็อคนะครับ ลองแฟลชใหม่ดูครับ ผิดถูกขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: จะปลดล๊อคเครื่องcpu อินฟินิออน
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 11:40:11 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องดูว่ามันล็อกอะไร ถ้า user lock ก็ใช้ CPF หาระหัสได้ ส่วน SP Lock ก็แล้วแต่รุ่นครับ

jomyutnott

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 10:14:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมก็มีอยู่ตัวนึงครับ scool tz655 มันขึ้น ซิมล็อค แต่พอกดปุ่มเมนูก็ไม่ขึ้นให้ใส่ตัวเลขนะครับ อยู่หน้าจอซิมล็อค เหมือนเดิมครับ แต่พอไม่ใส่ซิมเครื่องเล่นได้ปกติ ยังไม่มีไฟล์มาแฟลชใหม่ครับหร์อท่านใดมี ได้โปรดช่วยหน่อยครับ
    (รบกวน อ เส แนะนำวิธีการปลดล็อค sp lock หน่อยครับ ) แต่จริงๆแล้วลูกค้าบอกว่า ใช้อยู่ดีีๆก็เป็นครับ หรือถ้าเครื่องติด user code ก็ต้องมีช่องให้ใส่ตัวเลขนะครับ มันคือตัวนี้ครับ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 2
    • อ.ภูเขียว
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2009, 07:56:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อ้างถึง
    ต้องดูว่ามันล็อกอะไร ถ้า user lock ก็ใช้ CPF หาระหัสได้ ส่วน SP Lock ก็แล้วแต่รุ่นครับ
    VE-inf v3.1 หาระหัสยังไม่ได้หรึครับ ??? ???
    รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
    ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

jomyutnott

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2009, 01:24:27 am »
  • Publish
  • Publish
  • อ้างถึง
    ต้องดูว่ามันล็อกอะไร ถ้า user lock ก็ใช้ CPF หาระหัสได้ ส่วน SP Lock ก็แล้วแต่รุ่นครับ
    VE-inf v3.1 หาระหัสยังไม่ได้หรึครับ ??? ???
    ได้ทำการดูดไฟล์ออกมาแล้วหาพาสเวิด แต่ที่สำคัญเครื่องมันไม่ถามพาสเวิดนะสิครับ มันจขึ้นแต่ซิมล็อกอย่างเดียวเลยครับ

Facebook Comments