ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องซ่อม hwk ครับ น้าเส  (อ่าน 1990 ครั้ง)

giixii

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเรื่องซ่อม hwk ครับ น้าเส
« เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 10:50:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คือว่ากำลังแฟลชเครื่องอยู่ ไฟเกิดดับขึุ้นมา เปิดเครื่องขึ้นมาใหม่ กด connect โปรแกรมก็แจ้งเออเร่อขึ้นมาประมาณว่า hwk มีปัญหา หรือหา hwk ไม่เจอ ไม่รู้ว่ามันเป็นที่อะไรครับ และถ้ามันเสีย พอจะซ่อมได้ไหมครับ เฉพาะตัว hwk ที่น่าจะเสียครับ เพราะลองเอากล่องตัวอื่นมาเสียบกับ hwk ตัวนี้ ก็ขึ้นอาการเดียวกัน พอจะซ่อมได้หรือเปล่าครับ หรือว่าต้องซื้อใหม่เลยครับ และถ้าซื้อใหม่ราคาแพงไหมครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: สอบถามเรื่องซ่อม hwk ครับ น้าเส
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 11:36:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • error ว่าไงบ้างครับ เผื่อพอจะแก้ใขได้
    ส่วน hwk ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 2800 ครับ

giixii

Re: สอบถามเรื่องซ่อม hwk ครับ น้าเส
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 11:05:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แบบนี้ครับ ตอนนี้ทำมาหากินไม่ได้เลย กล่องเดี้ยง กำลังปวดหัวเลยครับ น้าเสช่วยดูให้หน่อยครับ

jomyutnott

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2009, 11:10:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แบบนี้ครับ ตอนนี้ทำมาหากินไม่ได้เลย กล่องเดี้ยง กำลังปวดหัวเลยครับ น้าเสช่วยดูให้หน่อยครับ

เปลี่ยนไหม่ครับ เจอมากับตัวเเล้วครับอาการนี้

w.s.k

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 12:16:41 am »
  • Publish
  • Publish
  • ลองถอดhwkออกก่อน แล้วกด connect โปรแกรมว่าปกติหรือเปล่า >:( แล้วออกจากโปรแกรมเอาHWKใส่เข้าไปใหม่กด connect โปรแกรม  ม่ายรุ
    ถ้าใช้ได้ก็ไม่เสีย แต่ถ้าใช้ได้ก็ซื้อHWKตัวใหม่เลยครับ ลองดูวิธีที่พมบอกก่อนนะครับ bye

Facebook Comments