ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบระบบแนบไฟล์  (อ่าน 9225 ครั้ง)

sajja

• บุคคลทั่วไป
Re: ทดสอบระบบแนบไฟล์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:29:05 am »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมหนักกว่าท่านต้นยอดแหลมอีกมีตั้ง 6ช่องของผมมีแค่3ช่องเอง

sajja

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 10:32:31 am »
  • Publish
  • Publish
  • ร้านอยู่แถวใหนครับ ท่าทางสาวจะเยอะนะครับ  :)
    พอมีบ้างประปรายครับอยู่หน้าร้านเมื่อไหร่ถึงจะได้เห็นของดีๆ อยู่หลังร้านเห็นแต่ของเสียเฮ้อกรรม :'(

ton_mobile

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 11:32:46 am »
  • Publish
  • Publish
  • ร้านอยู่แถวใหนครับ ท่าทางสาวจะเยอะนะครับ  :)
    พอมีบ้างประปรายครับอยู่หน้าร้านเมื่อไหร่ถึงจะได้เห็นของดีๆ อยู่หลังร้านเห็นแต่ของเสียเฮ้อกรรม :'(

ก็ย้ายมาอยู่หน้าร้านสิครับจะได้ดูแต่ของดี ๆ  ของผมวันอังคารกะพฤหัสจะตาลายเยอะมาก เพราะมีตลาดนัดที่หน้าร้านเลย  :-*

sajja

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 02:59:47 pm »
  • Publish
  • Publish

ก็ย้ายมาอยู่หน้าร้านสิครับจะได้ดูแต่ของดี ๆ  ของผมวันอังคารกะพฤหัสจะตาลายเยอะมาก เพราะมีตลาดนัดที่หน้าร้านเลย  :-*
    ออกมาบ่อยมากๆไม่ค่อยได้ครับ เดี๋ยวถูกตบกระโหลกบิ่น :o

ton_mobile

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 10:14:14 am »
  • Publish
  • Publish
  • เมื่อวานผมดูเผื่อไปแล้ว ตายลายเลยเยอะเกิน  :-\

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 3
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2008, 03:50:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครียดดดดดดดดดดดดดด

ton_mobile

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 12:23:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครียดดดดดดดดดดดดดด

เครียดอะไรครับท่านพี่ เดียวพาไปคลายเครียด  :-\

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 05:10:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขณะนี้ทางเว็บได้เพื่มแบนวิดให้ความเร็วสูงขึ้น รบกวนเพื่อนๆถ้ามีไฟล์แฟลชรุ่นแปลกๆใหม่ๆช่วยทดลองอัพด้วยนะครับ

Facebook Comments