ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่พี่เสครับ  (อ่าน 1196 ครั้ง)

ออฟไลน์ R_leing

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
สวัสดีปีใหม่พี่เสครับ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 02:23:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ พี่เสครับและเพื่อนๆสมาชิก ปีใหม่นี้ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง รวยๆ
    นะครับ ช่วงนี้ผมยุ่งๆหน่อยพอดีไอ้ตัวเล็กพึ่งลืมตามาดูโลกก็เลยยุ่งๆไม่ค่อยมีเวลาได้แวะเวียนมาทักทาย
    ก็ขอให้ เว็บนี้อยู่คู่วงการมือถือเมืองไทยตลอดไปเป็นห้องสมุดทางความรู้สำหรับชาวช่างมือถือต่อไป ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: สวัสดีปีใหม่พี่เสครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2009, 02:50:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพร และขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่ด้วยนะครับ
     ขอบคุณคร้าบ  ขอบคุณคร้าบ  ขอบคุณคร้าบ

ปีใหม่และตรุษจีนนี้ก็ขอให้คุณ R_leing และความครัวสุขภาพแข็งแรง กิจการรุ่งเรื่อง มีความสุขตลอดปีนะครับ
     ;)  ;)  ;)

Facebook Comments