ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม อ.เส ครับ  (อ่าน 2450 ครั้ง)

DM_3

• บุคคลทั่วไป
เรียนถาม อ.เส ครับ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 02:21:45 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อยากจะทราบว่า อุปกรณ์ พวก หูฟัง ชาร์จ สาย USB ของ BBและ I-Phone วางหน้าร้าน เราจะโดน ลิขสิทธิ์ รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เรียนถาม อ.เส ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 05:50:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้ามีโลโก้ตามกฎหมายโดนหมดครับ แต่เท่าที่ทราบทั้ง2บริษัทยังไม่มีการมอบอำนาจให้ใครมาจับนะครับ(เพราะยังไม่มีใครโดน) อิๆ

Facebook Comments