ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เสครับดูให้แน่มันต้องแก้ยังงัยรีมูฟก็ไม่ได้  (อ่าน 1648 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0

ออฟไลน์ stamp

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: -2
update client อีกครั้งคับ
แล้วตามด้วย HWK_Suite_Minor_v02.10.002 
ผิดถูกขออภัยคับ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
อัพมันต้องให้รอ 48 ชม แฮ่ๆ.  นี่แหละปัญหา และต้องเน็ตต้องไม่มีปัญหาด้วย  ของน้องผมเล่นเอางงเพราะเน็ตช้าเลยอัพไม่ผ่าน แฮ่ๆแต่ก็ผ่านไปด้วยดีหรือลองลงใหม่ติดเออเร่ออะไรโพสมาเด๊่ยวช่วยดูครับ(แบบชอบเสือกช่วย) อิๆเผื่อท่านเสไม่ว่าง  ท่าน เส่  อย่างผมเลยต้องช่วยดู :P

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ผ่านแล้วครับขอบคุณครับผม

Facebook Comments