โพลล์

กินข้าวยัง

เคยกินแล้ว
0 (0%)
กินยอดข้าวแล้ว
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: i-Phone 8GE ( สรุปแล้วครับ )  (อ่าน 997 ครั้ง)

lekcontact

• บุคคลทั่วไป
i-Phone 8GE ( สรุปแล้วครับ )
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 07:53:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • i-Phone 8GE ครับ ตกมา โทรออก รับได้คุยไม่นาน ตัดเองครับ  ขอคำแนะนำด้วยครับ ถุ๊ย มึน. มึน.
    เพิ่งรายงานตัวมะกี้ ว่าแล้วก้อสร้างเรื่องเลยละกันครับ

สรุปแล้วเป็นอันว่า คืนเป็นที่เรียบร้อยครับท่าน
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2009, 12:21:45 pm โดย lekcontact »

Facebook Comments