ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่อง MT Box หน่อยคับผม  (อ่าน 1965 ครั้ง)

woobsee

• บุคคลทั่วไป
อยากถามเรื่อง MT Box หน่อยคับผม
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 01:35:29 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมไม่สามารถที่จะเข้า ซัพพอร์ด ในส่วนของการดาวโหลด ไฟแฟรชได้คับมันจะถามยูเซอร์ นะคับ ซึ่งตอนลงทะเบียน ที่ส่งมาทางเมล ผมก็ได้ตั้ง ยูเชอร์ คาดว่าคงจำไม่ผิด แต่สามารถเข้าฟอรัมได้แต่พอเข้า ซัพพอร์ดดาวโหลดของกล่องกับต้องใช้ยูเชอร์คนละตัวหรืออย่างไงคับ งงคับผม อาเสช่วยตอบด้วยนะคับ

Genie999

• บุคคลทั่วไป
    Re: อยากถามเรื่อง MT Box หน่อยคับผม
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 06:54:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • user:boxlogin
    pass:boxlogin
    ตอบแทนอ.เสเลยละกันนะครับใส่ตามนั้นเลยนะครับผิดถูกขออภัยครับ

Facebook Comments