ผู้เขียน หัวข้อ: MTK Flash info by tkowsar  (อ่าน 1356 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
MTK Flash info by tkowsar
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 08:25:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • MTK Flash info by tkowsar

เอาไว้เปิดดูเวอร์ชั่นไฟล์แฟลช

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: MTK Flash info by tkowsar
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2008, 08:44:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบพระคุณอย่างแรงครับป๋า
    แล้วหายไปใหนมาซะนานครับเนี่ย

อ้อ ถ้ามีของเล่นมาแจกรบกวนป๋าช่วยอัพผ่านระบบแนบไฟล์ด้วยนะครับ จะได้รู้ว่ามันใช้งานได้ดีมั้ย

:D :D :D

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 07:45:46 pm »
  • Publish
  • Publish

อ้อ ถ้ามีของเล่นมาแจกรบกวนป๋าช่วยอัพผ่านระบบแนบไฟล์ด้วยนะครับ จะได้รู้ว่ามันใช้งานได้ดีมั้ย

มัวแต่ไปเป็น "สิงห์นัก bit" อ่ะจิ  :) งานการไม่ค่อยได้ทำ 555+

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 08:42:22 pm »
  • Publish
  • Publish

มัวแต่ไปเป็น "สิงห์นัก bit" อ่ะจิ  :) งานการไม่ค่อยได้ทำ 555+
    ได้อะไรใหม่ๆก็เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

ออฟไลน์ carnon

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:57:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • ได้อะไรใหม่ๆก็เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

Facebook Comments