Service Tools > VE,VE-King,QT-Pro

เทคนิคการแฟลช codacom c300

(1/2) > >>

SE:
ใช้วีอีเวอชั่นล่าสุดนะครับแล้วเลือกสายและรุ่นตามภาพแล้วกดปุ่ม ใช้งานตำแหน่งขา เท่านี้ก็พร้อมลุยแล้วครับ

อ้อ ยังไม่ต้องต่อสายเข้าเครื่องนะครับ เลือกไฟล์และกดแฟลชก่อนค่อยเสียบสาย เท่านั้นแหละ วิ่งป่าราบ โดยที่เราไม่ต้องไปคอยกดเปิดเครื่องค้างใว้เหมือนเมื่อก่อน  ;D ;D ;D ;D

bb hwk:
 ;D ;D

peamobile:
ขอบคุณครับ ท่าน อาจารย์  เยี่ยมเลยครับ กดมือหงิกมาตั้งนาน

ภูไท บ้านหนองห้าง:
ขอบคุณครับ...veผมแปลกครับแฟลชแล้วเสียงกระดื่งหายครับต้องยกมาเขียนกับแลป

Jack:

--- อ้างจาก: SE ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2008, 05:18:36 pm ---ใช้วีอีเวอชั่นล่าสุดนะครับแล้วเลือกสายและรุ่นตามภาพแล้วกดปุ่ม ใช้งานตำแหน่งขา เท่านี้ก็พร้อมลุยแล้วครับ

อ้อ ยังไม่ต้องต่อสายเข้าเครื่องนะครับ เลือกไฟล์และกดแฟลชก่อนค่อยเสียบสาย เท่านั้นแหละ วิ่งป่าราบ โดยที่เราไม่ต้องไปคอยกดเปิดเครื่องค้างใว้เหมือนเมื่อก่อน  ;D ;D ;D ;D

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับ ท่านAdmin เมื่อกี้เจอเครื่องมาพอดี สแกนขาไม่ได้ เลยล็อคขาตามภาพ แฟลชผ่านเลยครับ อาการติดดับมาแต่ผมต้องใช้สายดำ-แดง คีบขั้ว +- เอาครับ ใส่แบตมันลบอย่างเดียวไม่ยอมแฟลช

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version