ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขแบบ เด็ก-เด็ก น่ารักดี  (อ่าน 3988 ครั้ง)

Jinny

• บุคคลทั่วไป
ความสุขแบบ เด็ก-เด็ก น่ารักดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 11:15:37 am »
  • Publish
  • Publish

• คาดว่าตอนนี้บรรดาคุณพ่อช่างมือถือกำลังนั่งอมยิ้ม นึกถึงวีรกรรมของลูกๆตัวเองอยู่ใช่ไหมคะ  ;)

ampmobile

Re: ความสุขแบบ เด็ก-เด็ก น่ารักดี
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 11:24:27 am »
  • Publish
  • Publish
  •  :Pน่ารักดี  แต่ก่อนพวกเราก็เล่นดื้อเหมือนกัน  แต่บางทีก็อดที่จะโมโหลูกๆไม่ได้เวลาซนๆ ::)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ความสุขแบบ เด็ก-เด็ก น่ารักดี
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 12:15:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รูปสุดท้ายนี่เด็ด  :)

ampmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 12:17:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รูปสุดท้ายนี่เด็ด  :)
    แสดงว่าความต้องการของพ่อถ่ายทอดทางพันธุกรรมได้ใช่เปล่าครับ อิๆ

Jinny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 12:52:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • :D ดีน๊า...ลุงเสมีลูกสาว ไม่งั้นลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นแน่นอนค่ะ
    (เป็นช่างมือถือเหมือนพ่อไงคะ อย่าคิดไปไกลเน้อ เจ้าชงเจ้าชู้คำนี้ไม่มีอยู่ในหัวค่ะ อิอิ  :P)

Facebook Comments