Service Tools > SpiderMan

spiderman RJ45 pinout

<< < (3/3)

ekasan:
ขอด้วยครับเป็นวีดีโอเยี่ยมเลย

ideaphone:

--- อ้างจาก: osv_com ที่ มิถุนายน 26, 2009, 12:48:58 am ---port นี้สามารถใช้งานได้จริงไหมครับ ถ้าได้ ใช้ผ่านโปรแกรมอื่นๆที่ไม่ใช่ spiderman ได้ไหมครับ (ผมลองแล้วใช้ไม่ได้ หรือใช้ไม่เป็นก็ไม่รู้  แฮ่ๆ)

--- End quote ---

--- อ้างจาก: veerawat ที่ มิถุนายน 27, 2009, 03:37:15 pm ---  ใช้งานจริงๆกี่ขาครับ แสกนขาไม่เจอ เอาขา gnd-txd-rxd ที่ออกจาก rj45 ต่อเข้าที่ gnd-txd-rxd ของตัวโทรศัพท์ ได้เลยไหมครับ

--- End quote ---
เออ..นะ ยังไม่เคยใช้ได้เลยนะนี่..
น้า่เส.ไม่ทำสาย RJ45 ฟิกขา.. RX-TX- G ..มาขายเลยครับ แฮ่ๆ แฮ่ๆ :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version