Service Tools > SETOOL

การปลดล็อกแบบ java unlock หรือการใช้ test card

<< < (2/3) > >>

vat9:
*** การปลดล็อกด้วยวิธีนี้หากมีการแฟลชใหม่เครื่องจะกลับมาล็อกเหมือนเดิม ***
*** หลังจากที่ปลดล็อกเรียบร้อยแล้วควรลบไฟล์ EXECUTOR ออกจากเครื่องด้วย เพราะหากลูกค้าไปเปิดเล่นจะทำให้เครื่องดับ (อันนี้แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละท่าน) ***
z 310 ที่น้าเสทำให้มันดับแล้วครับน้า  ลูกค้าบอกว่ากดเล่นแล้วดับไปเลยครับ  ขอวิธีแก้ด้วยครับน้า

SE:

--- อ้างจาก: mobilephone12 ที่ สิงหาคม 27, 2009, 02:16:30 pm ---*** การปลดล็อกด้วยวิธีนี้หากมีการแฟลชใหม่เครื่องจะกลับมาล็อกเหมือนเดิม ***
*** หลังจากที่ปลดล็อกเรียบร้อยแล้วควรลบไฟล์ EXECUTOR ออกจากเครื่องด้วย เพราะหากลูกค้าไปเปิดเล่นจะทำให้เครื่องดับ (อันนี้แล้วแต่วิจารณญาณของแต่ละท่าน) ***
z 310 ที่น้าเสทำให้มันดับแล้วครับน้า  ลูกค้าบอกว่ากดเล่นแล้วดับไปเลยครับ  ขอวิธีแก้ด้วยครับน้า

--- End quote ---
แก้ตามขั้นตอนสุดท้ายครับ

vat9:
น้าเสครับขอวิธีลบไฟล์ EXECUTOR ออกจากเครื่องด้วย ครับผมเข้าไปในเมนูแล้วมันดับนะครับ

SE:

--- อ้างจาก: mobilephone12 ที่ กันยายน 05, 2009, 11:50:23 am ---น้าเสครับขอวิธีลบไฟล์ EXECUTOR ออกจากเครื่องด้วย ครับผมเข้าไปในเมนูแล้วมันดับนะครับ

--- End quote ---
เลื่อนมาที่ EXECUTOR แล้วกดปุม C ครับ จากนั้นมันจะให้ยืนยันการลบเราก็กด yes รับ

vat9:
ขอบคณุมากครับน้า 8) 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version