Service Tools > T-Box

ปลดล็อก User Code SPD 6600L โดยใช้กล่อง T-Box

<< < (2/2)

hang:
ขอบคุณมากคับ จารย์ SE

ไตเติ้ลโฟน^:

--- อ้างจาก: SE ที่ ธันวาคม 09, 2010, 03:17:46 pm ---
--- อ้างจาก: AE_Mobile^ ที่ พฤศจิกายน 18, 2010, 12:32:21 pm ---
ขอบคุณครับ  ตีมือ T-Box น้าเส ได้ออกโรงแล้วววววววว

--- End quote ---
นานๆใช้ทีครับ ไม่ค่อยมีงาน  ;D

นับวันรอ t-box จาก เอ๋ อยู่อีกไม่นานคงได้ลอง :D :D

Rich:
ขอบคุณมากๆ ครับ...น่าเล่นครับเจ้ากล่องนี้ เห็นว่าแสกนพินโดยไม่ต้องกำหนด CPU จริงเปล่าครับ ถ้างั้นก็แหล่มเลยจะได้ไม่ต้องแกะเครื่อง(บางเครื่องไม่รู้ว่ามันใช้ CPU อะไร)

SE:

--- อ้างจาก: Rich ที่ มกราคม 31, 2011, 11:01:25 am ---ขอบคุณมากๆ ครับ...น่าเล่นครับเจ้ากล่องนี้ เห็นว่าแสกนพินโดยไม่ต้องกำหนด CPU จริงเปล่าครับ ถ้างั้นก็แหล่มเลยจะได้ไม่ต้องแกะเครื่อง(บางเครื่องไม่รู้ว่ามันใช้ CPU อะไร)

ใช่ครับแต่นานกว่าจะหาเจอ เลือกที่ละ cpu แล้วสแกนเร็วกว่าเยอะเลย

satra:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version