ผู้เขียน หัวข้อ: n72 กดเช็ดแล้วขึ้นแบบนี้รบกวนท่านอาจารย์ทั้งหลายหน่อยครับ  (อ่าน 2947 ครั้ง)

accord

• บุคคลทั่วไป

ampmobile

ติกช่อง  Dual Line ก่อนครับแล้วลองแฟชรใหม่ไม่ได้ลองวัดไฟครับ
ว่าตัวไหนขาดไปโดยเฉพาะไฟเลี้ยง Omap  จุด  j4818  ไฟ  sleep px 1.8v

accord

ขอบคุณครับ Dual line ติดแล้วเป็นเหมือนกันผมขอวัดไฟตามท่านบอกก่อนเดี๋ยวแจ้งผมครับ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

accord

ติกช่อง  Dual Line ก่อนครับแล้วลองแฟชรใหม่ไม่ได้ลองวัดไฟครับ
ว่าตัวไหนขาดไปโดยเฉพาะไฟเลี้ยง Omap  จุด  j4818  ไฟ  sleep px 1.8v

แกะแล้วต่อลายมาเพียบเลยครับวัดไฟดูจุด J4818 และ TXRESETX  ไม่มีไฟมาครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เท่าที่เจอมาก็เริ่มจาก ไฟเลี้ยง และตัว RAP ก่อนล่ะครับ บ่อยครั้งที่ย้ำ RAP แล้วใช้ได้

accord

เท่าที่เจอมาก็เริ่มจาก ไฟเลี้ยง และตัว RAP ก่อนล่ะครับ บ่อยครั้งที่ย้ำ RAP แล้วใช้ได้
ยํากับวอร์มเหมือนกันไหมครับ  วอร์ม 2 รอบแล้วก็ไม่สงสัยต้องยกแล้ว ม่ายรุ ม่ายรุ ม่ายรุ

Facebook Comments