ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กหนอเด็ก ติด18+ มั้งคับ  (อ่าน 906 ครั้ง)

TEAM DRAGON

• บุคคลทั่วไป
เด็กหนอเด็ก ติด18+ มั้งคับ
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2009, 11:54:57 am »
  • Publish
  • Publish
  • เด็กชายไข่นุ้ยอายุ 4 - 5 ขวบ กำลังอยู่ในวัยอยากรู้อยากเห็น

>>  วันหนึ่งออกไปเดินเล่นกับพ่อ

>>  เห็นหมาตัวผู้ติดสัดกำลังผสมพันธุ์กับหมาตัวเมีย

>>  (หมาตัวผู้คร่อมหมาตัวเมียอยู่) เด็กชายไข่นุ้ยก็ถามพ่อว่า พ่อ พ่อ

>>  นั่นหมามันทำอะไรนะ

>>  พ่อ : หมามันจะทำ \\\"ลูกหมา\\\" น่ะ

>>  เด็กชายไข่นุ้ยพยักหน้าด้วยความเข้าใจ \\\"อ๋อ ทำลูกหมานี่เอง\\\"

>>  ต่อมาคืนหนึ่งเด็กชายไข่นุ้ยนอนไม่หลับกะจะเข้าไปคุยกับพ่อ

>>พอเปิดห้องพ่อ

>>  เห็นแม่นอนหงาย พ่อทับแม่อยู่บนเตียง ด้วยความสงสัย

>>  เด็กชายไข่นุ้ยก็ถามพ่อด้วยความฉงนว่า

>>  \\\"พ่อ พ่อ พ่อทำอะไรกับแม่หนะ\\\"

>>  พ่อ : พ่อกำลัง \\\"ทำน้อง\\\" ให้ลูก.....ไงล่ะ......

>>  พอพ่อพูดไม่ทันเสร็จเด็กชายไข่นุ้ยก็ร้องลั่นทันที

>>  \\\"พ่อจับแม่คว่ำสิ.....ผมไม่อยากได้น้อง.... .....ผมอยากได้

>>  \\\"ลูกหมา\\\ ครับ

Facebook Comments