ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงลูกค้าและสมาชิกทุกท่านครับ  (อ่าน 6545 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถึงลูกค้าและสมาชิกทุกท่านครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:06:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้ผมอยู่ที่ประเทศลาวครับ คาดว่าพรุ่งจะกลับครับ มีอะไรก็ฝากข้อความใว้นะครับ เดี๋ยวจะมาเช็กเป็นช่วงๆ  :D

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
    Re: ถึงลูกค้าและสมาชิกทุกท่านครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:07:45 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แอบไปทำอะไรครับน้าเส มีเครื่องลาวมา ฝากขอไฟล์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SE

Re: ถึงลูกค้าและสมาชิกทุกท่านครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:13:09 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มาหาข้อมูลไปฝากเพื่อนๆที่จะเข้าร่วมอบรมคอร์สจีนปลายปีครับ  :D

chakchai2512

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:21:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อย่าลืมอะไหล่ที่ฝากไว้นะครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 07:32:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้ผมอยู่ที่ประเทศลาวครับ คาดว่าพรุ่งจะกลับครับ มีอะไรก็ฝากข้อความใว้นะครับ เดี๋ยวจะมาเช็กเป็นช่วงๆ  :D
    อยู่แถวไหนพรุ่งนี้ผมก็ไปเหมือนกันแล้วมื่อวานก็ไม่บอกผมเลยหนีเที่ยวกะบ่อบอก

rsphoneservice

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:08:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • 5555

Jinny

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:18:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ::) สงสัยลุงเสจะได้กลับยากหน่อยแล้วมั้งคะ
    เพราะว่าด่านตรวจคนเขาคงคิดว่าเป็นคนทางนู้น อิอิ
      :P

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:26:04 am »
  • Publish
  • Publish
  • เมื่อวานคุณปีเตอร์มาสบทบจากจีนเลยต้องอยู่คุยกันอีกคืนครับ แต่วันนี้คงต้องกลับเพราะมาหลายวันแล้ว :P

ampmobile

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 11:13:22 am »
  • Publish
  • Publish
  • ::) สงสัยลุงเสจะได้กลับยากหน่อยแล้วมั้งคะ
    เพราะว่าด่านตรวจคนเขาคงคิดว่าเป็นคนทางนู้น อิอิ
      :P
    แม่นๆเขาว่าเป็นคนทางพู้นแล้ว  :D ;D

Facebook Comments