ผู้เขียน หัวข้อ: โนเกีย 7210 supernova ไมค์ไม่ดัง ตรวจสอบอะไรครับ  (อ่าน 3626 ครั้ง)

ออฟไลน์ GloaminG

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
นอกจากจะเปลี่ยนไมค์  พอจะมีวิธีการตรวจสอบอย่างไรว่าทำไม  ไมค์ไม่ดังครับ 
รบกวนขอ ลายวงจรด้วยก็ได้ครับ  เท่าที่มีดูแล้วยัง งง ๆ  พอดีงานมาตอนเย็น ไม่มีไมค์เปลี่ยน พรุ่งนี้จะไปหาอะไหล่   ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: โนเกีย 7210 supernova ไมค์ไม่ดัง ตรวจสอบอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 10:31:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองไปดูที่นี่ครับ http://www.se-thailand.net/smf/index.php/topic,327.msg1020.html

twentyonecell

• บุคคลทั่วไป

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: โนเกีย 7210 supernova ไมค์ไม่ดัง ตรวจสอบอะไรครับ
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 08:21:21 am »
  • Publish
  • Publish

• ถ้าเครื่องไม่ได้โดนอะไรมาหนักๆ ผมว่าหาไมค์มาเปลี่ยนดูก่อนดีกว่าครับ

Facebook Comments